Lemon8Lifestyle community

Send To

Line
Facebook
WhatsApp
Twitter
Copy link

Get the full app experience

Discover more posts, hashtags, and features on the app.

Open Lemon8
Open Lemon8
Open Lemon8
MTKD - PHƯỜNG THỦ ĐỨC - NGAY ĐH NGÂN HÀNG - 75M² CHỈ 8.5₫ TLCC ☎️0966080288 - em Long # #longnhaphothuduc
Long Tâm Hoa

Long Tâm Hoa

0 likes

Những BDS bị chê nhưng hái ra tiền... #Bds #Batdongsan #kienthuc
Long Tâm Hoa

Long Tâm Hoa

0 likes

ĐẤT PHÂN LÔ - 4X16 - ĐƯỜNG 7M THÔNG - LÊ VĂN CHÍ - GẦN NGÃ 4 THỦ ĐỨC - 63M2 CHỉ 5.8đ ☎️: 0966080288 - em Long #longnhaphothuduc
Long Tâm Hoa

Long Tâm Hoa

0 likes

KDC ĐỒNG BỘ 4 TẦNG - ĐƯỜNG 7M - TRUNG TÂM TRƯỜNG THỌ - PHƯỜNG THỦ ĐỨC - CHỈ HƠN 7 TỶ TLCC ☎️0966 080 288 - em Long #longnhaphothuduc
Long Tâm Hoa

Long Tâm Hoa

0 likes

MTKD - ĐƯỜNG SỐ 8 - PHƯỜNG THỦ ĐỨC - 2 TẦNG 82m² CHỈ 9₫ Cạnh chợ, trường học Khu vực sầm uất Kinh doanh đa ngành nghề ☎️0966 080 288 - em Long #longnhaphothuduc
Long Tâm Hoa

Long Tâm Hoa

0 likes

Hôn nhân không phải tìm đúng người. Mà là trở thành đúng người, cho người mình đã chọn. Có bao giờ bạn từng nghĩ: "Nếu người kia thay đổi - mọi thứ sẽ tốt hơn." "Nếu anh ấy/cô ấy biết quan tâm hơn..." "Nếu mình cưới người khác..." Tôi từng nghĩ vậy. Tôi từng ti
Long Tâm Hoa

Long Tâm Hoa

0 likes

CHỈ 73 TRIỆU/M2 - 🚘HXH 2 TẦNG - NGANG 4.4M - ĐƯỜNG 11 - PHƯỜNG THỦ ĐỨC - CHỈ 5.5 TỶ TLCC - Diện tích: 75m2 - Nhà 1 trệt 1 lầu - 3PN - 2WC - sân để xe rộng rãi - Cạnh Vành đai 2. Dọc trục Xa lộ Hà Nội - Phạm Văn Đồng, Tuyến Metro số 1 - Sổ hồng riêng. Công chứng ngay ☎️0966080288 - em Long
Long Tâm Hoa

Long Tâm Hoa

0 likes

92 TRIỆU/M2 - ĐẤT 4x17 - 7.2 TỶ - PHƯỜNG THỦ ĐỨC ☎️0966 080 288 - em Long #longnhaphothuduc
Long Tâm Hoa

Long Tâm Hoa

0 likes

ĐẤT PHÂN LÔ - 4x13 (52M2) VUÔNG VỨC - ĐƯỜNG 6M THÔNG - CHỈ 6.2 TỶ - PHƯỜNG HIỆP BÌNH - CẠNH CHUNG CƯ 4S - SÁT VÀNH ĐAI 2 (tiềm năng tương lai tăng giá mạnh) ☎️0966080288 - em Long #longnhaphothuduc
Long Tâm Hoa

Long Tâm Hoa

0 likes

KDC 4 TẦNG - ĐƯỜNG TRẢI NHỰA 7M - 76M2 - 7.9 TỶ - PHƯỜNG HIỆP BÌNH - TRUNG TÂM THỦ ĐỨC ☎️0966 080 288 - em Long #longnhaphothuduc
Long Tâm Hoa

Long Tâm Hoa

1 like

NHÀ NHỎ XINH XINH - 2 TẦNG MỚI - ĐƯỜNG TRẢI NHỰA KHA VẠN CÂN - PHƯỜNG THỦ ĐỨC - CHỈ 3 TỶ TLCC ☎️LH: 0966 080 288 - em Long #longnhaphothuduc
Long Tâm Hoa

Long Tâm Hoa

0 likes

CHỈ 77 TRIỆU/M2 - CHDV 3 TẦNG - HẺM XE TẢI - NGANG 6.8M - NGAY ĐẠI HỌC NGÂN HÀNG - DÒNG TIỀN 40 TRIỆU/THÁNG ☎️0966080288 - em Long #longnhaphothuduc
Long Tâm Hoa

Long Tâm Hoa

0 likes

HẺM 5M - 3 TẦNG - KHU KIẾN THIẾT - PHƯỜNG TĂNG NHƠN PHÚ - NGAY NGÃ 4 THỦ ĐỨC - 4.4x12 - NHỈNH 6 TỶ TLCC ☎️0966080288 - em Long #longnhaphothuduc
Long Tâm Hoa

Long Tâm Hoa

0 likes

LÔ GÓC 3 TẦNG - ĐƯỜNG 5M THÔNG TỨ TUNG - TRUNG TÂM PHƯỜNG THỦ ĐỨC - 6.6x19 - 4PN - HOÀN CÔNG CHUẨN - 13 TỶ TLCC ☎️0966080288 - em Long #longnhaphothuduc
Long Tâm Hoa

Long Tâm Hoa